• MMM
  • Mrejesho
  • Barua Pepe
  • ENGLISH
  • Tafuta
  • ENGLISH
  • Tafuta
Tanzania emblem

Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

Baraza la Kiswahili la Taifa (BAKITA)

Nembo ya Tovuti
  • Mwanzo
  • Kuhusu Sisi
    • Kuhusu Sisi
    • Dira na Dhamira
    • Bodi ya Wakurugenzi
    • Core Values
  • Utawala
    • Muundo
    • Kurugenzi
      • Huduma za Baraza
      • Kurugenzi ya Maendeleo na Mtumizi ya Kiswahili
    • Sehemu
      • Tafsiri na Ukalimani
      • Lugha, Fasihi na Uhariri
      • Istilahi na Kamusi
      • Usimamizi wa Rasilimali Watu na Utawala
      • Mipango, Ufuatiliaji Na Tathmini
      • Fedha na Uhasibu
    • Vitengo
      • Kitengo cha Ununuzi
      • TEHAMA na Takwimu
      • Ukaguzi wa Ndani
      • Masoko na Uhusiano kwa Umma
      • Maktaba na Nyaraka
  • Machapisho
  • Kituo cha Habari
    • Vyombo vya Habari
    • Maktaba ya Picha
      • Maktaba ya Picha
      • Maktaba ya Video
    • Habari
    • Matukio
    • Hotuba
    • Matangazo
  • Jifunze Kiswahili
    • Hatua ya Awali
    • Hatua ya Kati
    • Hatua ya Tatu
  • MMM
  • Mrejesho
  • Barua Pepe
  1. Habari

Habari

07 Oct, 2026
BAKITA YATATHMINI UTEKELEZAJI WA MAJUKUMU, YAWEKA MIKAKATI YA KUIMARISHA KISWAHILI
30 Sep, 2026
BAKITA YAPATA ELIMU KUHUSU MATUMIZI YA NISHATI SAFI NA SALAMA
23 Sep, 2026
BAKITA Yaweka Mkazo katika Kiswahili na Lugha ya Alama kwa Huduma Jumuishi kwa Wananc...
27 Dec, 2025
BAKITA NA BODI YA UTALII (TTB) TANZANIA KUSHIRIKIANA KATIKA KUKUZA KISWAHILI NA UTALI...
13 Dec, 2025
BAKITA LAPONGEZWA KWA KUTOA MAFUNZO YA KISWAHILI KWA WAANDISHI WAENDESHA OFISI
13 Dec, 2025
BAKITA LAWANOA WALIMU WA KISWAHILI KWA WAGENI MKOANI ARUSHA
09 Aug, 2021
UCHUMI WA KIDIJITI MWAROBAINI WA AJIRA”- PROF. LUOGA
Wasiliana Nasi

Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

Baraza la Kiswahili la Taifa (BAKITA)

S.L.P 4766,
Dar es Salaam, Tanzania

Baruapepe: km@bakita.go.tz

Simu: +255 657 734 266, +255 696 986 375

Kurasa za Karibu
Baruapepe za Watumishi|GMS
Kongoo ya Kiswahili
Kanzidata ya Wataalamu wa Kiswahili
Tovuti ya Watumishi
Saini za Kielektroniki
Tovuti Mashuhuri
Chuo cha Maendeleo ya Michezo Malya
Taasisi ya Sanaa na Utamaduni Bagamoyo (TaSUBa)
Bodi ya Filamu Tanzania
Bodi ya Ithibati ya Waandishi wa Habari
Ofisi ya Hakimiliki Tanzania (COSOTA)
Tovuti Muhimu
Tovuti Rasmi ya Rais
Ofisi ya Makamu wa Rais
Ofisi ya Waziri Mkuu
Ofisi ya Katibu Mkuu Kiongozi
MITANDAO YA KIJAMII
  • Ramani
  • Vigezo na Masharti
  • Hakimiliki
  • Kanusho
  • Tovuti hii imebuniwa, huendelezwa na kutunzwa na Mamlaka ya Serikali Mtandao na Huendeshwa na Baraza la Kiswahili la Taifa (BAKITA)
    © 2026 BAKITA, Haki zote zimehifadhiwa.
    Wageni wa tovuti
    LEO:
    91
    JANA:
    359
    WIKI HII:
    2,274
    MWEZI HUU:
    3,844

    JUMLA
    16,052