JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA & 3
BARAZA LA KISWAHILI LA TAIFA ) ( )

TANGAZO

MAFUNZO YA KUPIGA MSASA WAKALIMANI KWA VITENDO

Baraza la Kiswahili la Taifa (BAKITA) linapenda kuufahamisha umma kuwa litatoa mafunzo ya
msasa kwa wakalimani kwa vitendo kwa kutumia vifaa vya kisasa vya Ukalimani kuanzia tarehe
03 hadi 14 Aprili 2023, saa 8:00 mchana hadi saa 11:00 jioni.

Mafunzo hayo yatatolewa katika ukumbi wa Ukalimani uliopo katika ofisi za Baraza la Kiswahili la
Taifa, Kijitonyama - Makumbusho, Dar es Salaam.

Wakalimani wote wa Makanisani, Misikitini na nyuga mbalimbali mnakaribishwa.

Kwa mawasiliano zaidi piga simu namba 0734 156 883

Limetolewa na:
Kitengo cha Masoko na Uhusiano na Umma
Baraza la Kiswabhili la Taifa.

BARABARA YA ALI HASSAN MWINY]I, KITALU NA. 45 B, KIWANJA NA. 75-78, KIJITONYAMA,
SANDUKU LA POSTA 4766, DAR ES SALAAM.

Simu ya Kawaida: 255 022 2762213, Simu ya K/Mtendaji: 255 022 2762243 Baruapepe: km@bakita.go.tz
Tovuti: www.bakita.go.tz



